Background Color:
 
Background Pattern:
Reset
ATbar

Biểu Mẫu

Đơn SV. Công văn.
Văn bản pháp quy.

     

Công Tác Sinh Viên

Hoạt động. Rèn luyện.
Học bổng. Học phí.. Tin tức hay.

     

Giáo Vụ

Kế hoạch năm học.
Thời khóa biểu. Kiểm tra và thi.

     

Lâm sàng & KNYK

Lịch thực tập. Địa điểm.
Dạng thức thi OSCE.

     

Kết Quả Thi

Xem kết quả từng môn.
Lưu biểu đồ học tập từng cá nhân.

  • Công bố điểm trúng tuyển 2018
    Điểm trúng tuyển đại học hệ chính quy năm 2018 của Khoa Y ĐHQG TP.HCM là 22,1 điểm cho ngành Y khoa chất lượng cao và 22 điểm cho ngành Dược học.

    Xem thêm
  • Có bằng cử nhân học ra Bác sĩ đa khoa
    Năm 2018, Khoa Y tuyển 30 chỉ tiêu ngành Y khoa đối với thí sinh đã tốt nghiệp đại học ngành Công nghệ sinh học, Sinh học, Hóa sinh, Kỹ thuật y sinh tại Trường Đại học Quốc Tế, Trường Đại học Khoa Học Tự Nhiên, Trường Đại học Bách Khoa.

    Xem thêm
  • Tư vấn tuyển sinh trực tuyến
    Từ 9h sáng 21-4, buổi tư vấn trực tuyến với chủ đề “Ưu tiên xét tuyển, tuyển thẳng vào ĐH Quốc gia TP.HCM” diễn ra trên tuoitre.vn. Tại buổi tư vấn này, các chuyên gia tư vấn sẽ giải đáp thắc mắc của thí sinh, phụ huynh liên quan đến tuyển sinh. ThS Nguyễn Tuấn Kiệt, phó trưởng phòng đào tạo - công tác sinh viên Khoa Y ĐH Quốc gia TP.HCM giải đáp "nóng" cho tất cả các thí sinh về các hình thức tuyển thẳng vào Khoa Y.

    Xem thêm


SỰ KIỆN - HOẠT ĐỘNG



PHONG CÁCH SV Y KHOA


CÂU HỎI THƯỜNG GẶP

Quy định tiếp sinh viên 2014-2015

Phòng ĐT&CTSV thông báo đến toàn thể sinh viên Khoa Y về Quy định tiếp sinh viên áp dụng bắt ...>>Xem thêm


HOẠT ĐỘNG
For full calendar, please click here.
Look for more
Tuesday, Mar 17. 2015
Thi kỹ năng module Hệ sinh dục, thai nghén và sinh sản - Sinh viên lớp Y2012
Thursday, Mar 19. 2015
Sinh hoạt giáo vụ Y2014
Tuesday, Apr 28. 2015
Nghỉ lễ 30-04, Giổ tổ Hùng Vương, QT Lao động
Friday, Mar 13. 2015
Tư vấn hướng nghiệp tại Vũng Tàu
Monday, Mar 9. 2015
Tư vấn tuyển sinh năm 2015 tại An Giang
Monday, Mar 2. 2015
Làm việc với Bệnh viện ĐKKV Thủ Đức
Friday, Mar 6. 2015
Tư vấn tuyển sinh năm 2015 tại Tỉnh Vĩnh Long
Thursday, Mar 5. 2015
Tư vấn tuyển sinh tại Trường THPT Năng khiếu
Wednesday, Jul 15. 2015
Báo cáo bài thu hoạch module Cuộc sống bệnh viện
Friday, Jun 26. 2015
THI LÝ THUYẾT SƠ CẤP CỨU
Thursday, Jun 25. 2015
THI KỸ NĂNG SƠ CẤP CỨU
Friday, Jun 12. 2015
THI Y HỌC QUỐC PHÒNG - NHÓM 2
Friday, Jun 12. 2015
THI Y HỌC QUỐC PHÒNG - NHÓM 1
Thursday, Jun 11. 2015
THI MÔN ANH VĂN 2
Thursday, May 28. 2015
THI SỨC KHỎE VÀ BỆNH TẬT
Saturday, May 23. 2015
THI MÔN GIÁO DỤC THỂ CHẤT 3,4
Tuesday, May 19. 2015
THI TÂM LÝ ĐẠO ĐỨC Y KHOA
Thursday, Apr 30. 2015
NGHỈ LỄ 30/4 VÀ 01/5
Tuesday, Apr 28. 2015
Nghỉ lễ Giỗ Tổ Hùng Vương
Thursday, Mar 19. 2015
THI MÔN SINH HỌC PHÂN TỬ